KHOA KINH TẾ – QUẢN TRỊ CHÀO XUÂN CÙNG TRƯỜNG THPT NGUYỄN THỊ MINH KHAI 2023
31/01/2023
![](https://www.hoasen.edu.vn/ktqt/wp-content/uploads/sites/15/2023/01/325422260_727686762347567_4087861809793197175_n.jpeg)
![](https://www.hoasen.edu.vn/ktqt/wp-content/uploads/sites/15/2023/01/325413619_718470909905721_6257334197597323024_n-1.jpeg)
Hôm nay đã là 23/12 âm lịch, ngày đưa ông Táo về trời, nếu ai còn bận rộng với học tập và công việc thì mời ghé gian hàng Khoa Kinh tế – Quản trị tại Chương trình Trại Xuân của trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai nha!
![](https://www.hoasen.edu.vn/ktqt/wp-content/uploads/sites/15/2023/01/325403918_859722238584957_1439988078269378013_n-1.jpeg)
![](https://www.hoasen.edu.vn/ktqt/wp-content/uploads/sites/15/2023/01/325446008_859232785355416_584175390979813844_n-1.jpeg)
![](https://www.hoasen.edu.vn/ktqt/wp-content/uploads/sites/15/2023/01/325393746_552260436954430_4844191066933923305_n.jpeg)
![](https://www.hoasen.edu.vn/ktqt/wp-content/uploads/sites/15/2023/01/325424837_565010178817000_2463291181724877234_n.jpeg)
Một không khí mùa xuân đầy màu sắc đã được thầy trò Khoa Kinh tế – Quản trị tái hiện tại sân trường cùng nhiều hoạt động thú vị. Nhanh chân “quẹo lựa” các hình ảnh đẹp của mình thôi các bạn ơi.
![](https://www.hoasen.edu.vn/ktqt/wp-content/uploads/sites/15/2023/01/325433825_523566976506843_5987450936605657175_n.jpeg)